TGE2019 : สายเปย์ยิ้มแก้มปริ Rabbit Line Play จัดโปรโดนๆ มาเอาใจเกมเมอร์
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/00-10.jpg)
สำหรับเหล่าบรรดาเกมเมอร์สายเปย์ทั้งหลาย ต้องบอกเลยว่าห้ามพลาดบูธ Rabbit Line Play ในงาน Thailand Game Expo by AIS eSports เพราะในงานนี้มีโปรโมชั่น ของพรีเมียม และกิจกรรมเอาใจสายเปย์กันเต็มที่
![](http://i2.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/12.jpg)
AIS Zeed ใจดี แจกของ และไอเท็มต่างๆ เพียบ เพียงทำตามเงื่อนไขก็รับรางวัลเป็นไอเท็มในเกม และของรางวัลสุดพิเศษที่มีเฉพาะในงานนี้เท่านั้น
นอกจากนี้แล้ว ยังมีกิจกรรมสนุกๆ ที่จะทำให้การเติมเกมของคุณสนุกมากขึ้น ด้วยการเติมเงินในงานนี้เท่านั้น แค่นี้ก็มีโอกาสรับของพรีเมียมสุดหรู โดยรางวัลใหญ่คือ สมาร์ทโฟน Xiaom Redmi Note7 อีกด้วย
![](http://i3.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/10.jpg)
นอกจากนี้เกมต่างๆ ยังขนของพีเมียม มาเป็นของรางวัลในการเติมเกมอีกต่างหาก แล้วอย่าลืมแวะมาเติมเกมที่บูธ Rabbit Line Play นะครับ
![](http://i3.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/BG-17-1.jpg)
งาน Thailand Game Expo by AIS eSports จัดขึ้นในวันที่ 30 พฤษภาคม ถึง 2 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ที่จะถึงนี้ ณ ศูนย์ประชุม ไบเทค บางนา ฮอลล์ EH 100 ข้างงาน Thailand Mobile Expo หรือ TME2019 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่เพจหลัก คลิกที่นี่ ครับ