TGE2019 : มาร่วมสัมผัส Home Sweet Home EP2 ได้ก่อนใคร พร้อมกิจกรรมแจก Key Steam เกมเต็ม!!
![](http://i3.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/00-102.png)
ในงาน Thailand Game Expo by AIS eSports ครั้งนี้ เราจะได้พบกับบูธเกม Home Sweet Home EP2 ภาคต่อเกมเขย่าประสาทฝีมือคนไทย ที่เชื่อว่าหลายๆคนกำลังรอเล่นกันอยู่ โดยในงาน จะมีเวอร์ชั่นทดลองมาให้เล่นกัน และยังมีกิจกรรมอื่นๆให้ร่วมสนุกอีกด้วยครับ
![](http://i0.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/1523635581.jpg)
ภายในบูธ Home Sweet Home จะมีตัวเกม Demo ทั้ง EP1 และ EP2 มาให้เราได้ทดลองเล่นในงาน ทั้งเล่นบนแล็ปท็อป และเขย่าขวัญสุดๆ ด้วยการเล่นด้วย VR สำหรับ EP1 นั่นเอง
นอกจากนี้ ยังมีกิจกรรมพิเศษให้ผู้ที่มาร่วมทดลองเล่นเกมอีกมากมาย ภายในบูธ โดยมีของรางวัลมากมาย ไม่ว่าจะเป็น Key Steam เกม Home Sweet Home และแผ่นเกมของ EP1 สำหรับเครื่องเล่น PS4 รวมไปถึงของรางวัลจากพาร์ทเนอร์ สปอนเซอร์ อีกมากมายในงาน แล้วมาพบกันนะครับ
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/BG-17-1.jpg)
งาน Thailand Game Expo by AIS eSports จะจัดขึ้นในวันที่ 30 พฤษภาคม ถึง 2 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ที่จะถึงนี้ ณ ศูนย์ประชุมไบเทค บางนา ฮอลล์ EH 100 ข้างงาน Thailand Mobile Expo หรือ TME2019 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่เพจหลัก คลิกที่นี่ ครับ