TGE2019 : ครั้งแรกในประเทศไทย กับบูธเกม Identity V พร้อมกิจกรรมลุ้นของรางวัลสุด Exclusive
Identity V X Thailand Game Expo
![](http://i3.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/190190.jpg)
Identity V กับการออกบูธอย่างเป็นทางการครั้งแรกในประเทศไทย โดยจับมือกับทาง AIS eSports เตรียมพร้อมระเบิดความมันส์ในงาน Thailand Game Expo by AIS eSports แล้ว
![](http://i0.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/0003.png)
ภายในบูธ Identity V คุณจะได้พบกับการ Cosplay ตัวละครชื่อดังจากเกมส์ พร้อมถ่ายภาพสวยๆกับฉากหลังสุดอลังการ และยังสามารถลุ้นรับของรางวัลได้ภายในงาน อย่างเช่น ตุ๊กตาลิขสิทธิ์แท้จาก Identity V และอื่นๆอีกมากมาย ทั้งยังจะมีโอกาสได้พบปะกับนักแข่งเก่งๆหลายคน รวมถึงตัวแทนจากประเทศไทยที่ไปคว้าชัยอันดับ 4 จากการแข่งขัน COA II ณ นครเซี่ยงไฮ้ อีกด้วย ส่วนจะเป็นใครนั้น ไปลุ้นที่หน้างานกันนะ ว่าจะเป็นใคร!! เอาเป็นว่า 30 พ.ค. – 2 มิ.ย. นี้ มาเจอกันได้ งานใหญ่งานดีแบบนี้ห้ามพลาดเลยนะ แล้วพบกันในงานที่บูธ Identity V บูธ GE11 ไกล้ Main Stage ของงาน
![](http://i2.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/03-02.jpg)
แล้วก็อย่าลืมแวะรับชมการแข่งขันรอบ Grand Final ของรายการ Identity V Thailand Summer Tournament ที่จะแข่งขันที่งานนี้เช่นเดียวกัน ในวันที่ 1 มิถุนายน เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป รายละเอียด คลิกที่นี่
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ Identity V TH คลิกที่นี่
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/BG-17-1.jpg)
งาน Thailand Game Expo by AIS eSports จัดขึ้นในวันที่ 30 พฤษภาคม ถึง 2 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ที่จะถึงนี้ ณ ศูนย์ประชุม ไบเทค บางนา ฮอลล์ EH 100 ข้างงาน Thailand Mobile Expo หรือ TME2019 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่เพจหลัก คลิกที่นี่ ครับ