TGE2019 : มาดูราคาหูฟังและเม้าส์ ที่บูธ SteelSeries ในงานกันหน่อย
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/batch_SteelSeries_190601_0002.jpg)
อีกหนึ่งแบรนด์ที่มีคนถามหาเยอะในงาน Thailand Game Expo by AIS eSports คงจะหนีไม่พ้นแบรนด์ SteelSeries แบรนด์ที่มีหูฟังและเม้าส์คุณภาพ มาพร้อมดีไซน์เรียบหรู และสีส้มขาว ที่ไม่เหมือนแบรนด์ไหนๆ วันนี้ผมจะพามาส่องบูธนี้กัน ว่ามีอะไรน่าสนใจบ้างครับ
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/batch_SteelSeries_190601_0001.jpg)
ภายในบูธส่วนใหญ่จะเน้นเป็นหูฟัง โดยมีให้เลือกหลายรุ่นมากๆ และโปรก็ค่อนข้างน่าสนใจ ถึงแม้ว่าจะไม่มีราคาส่วนลดเป็นป้ายให้เห็น แต่หากสอบถามราคากับพนักงาน ก็มีส่วนลดและของแถมเยอะพอสมควรเลยทีเดียว
- SteelSeries Arctis Pro + Gamedac ราคาปกติ 9,980 บาท ลดเหลือ 8,490 บาท รับ SteelSeries Militasy Backpack
- SteelSeries Arctis Pro Wireless ราคาปกติ 11,990 บาท ลดเหลือ 11,990 บาท
- SteelSeries Arctis Pro ราคาปกติ 7,290 บาท ลดเหลือ 5,790 บาท
![](http://i1.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/06/batch_SteelSeries_190601_0004.jpg)
- SteelSeries Rival 600 ราคาปกติ 2,990 บาท ลดเหลือ 2,390 บาท
- SteelSeries Rival 110 ราคาปกติ 1,390 บาท ลดเหลือ 1,290 บาท
ส่วนตัวอื่นๆที่ผู้เข้าร่วมงานสนใจ ก็สอบถามกับพนักงานเกี่ยวกับส่วนลดและโปรโมชั่น ของแถม กับพนักงานประจำบูธได้เลยนะครับ
![](http://i0.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/05/BG-17-1.jpg)
งาน Thailand Game Expo by AIS eSports จัดขึ้นในวันที่ 30 พฤษภาคม ถึง 2 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ที่จะถึงนี้ ณ ศูนย์ประชุม ไบเทค บางนา ฮอลล์ EH 100 ข้างงาน Thailand Mobile Expo หรือ TME2019 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่เพจหลัก คลิกที่นี่ ครับ