News
ONE PIECE Bounty Rush จัดกิจกรรมต้อนรับภาพยนตร์ที่กำลังจะมาเร็วๆ นี้
![ONE PIECE Bounty Rush](http://i2.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/08/00-24.jpg)
น่าจะได้เห็นข่าวคราวกันมาแล้ว สำหรับภาพยนตร์ One Piece The Movie: Stampede ที่กำลังจ่อเข้าฉายในโรงภาพยนตร์ช่วงเดือนกันยายนนี้ ล่าสุด ONE PIECE Bounty Rush ก็ส่งกิจกรรมมาต้อนรับการมาของภาพยนตร์ด้วยเช่นกัน ว่าแต่จะมีอะไรบ้างเราไปดูกันครับ
![ONE PIECE Bounty Rush](http://i0.wp.com/thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/08/maxresdefault-1.jpg)
นี่จะเป็นครั้งแรกที่มีการปรากฎตัวของ Boss ให้คุณได้เข้าไปต่อสู้ ซึ่งตัวละครที่มารับบทบาทนี้ก็คือวายร้ายจาก Stampede นั่นเอง นี่จะเป็นครั้งแรกที่คุณจะได้พบตัวละครตัวนี้บนหน้าจอมือถือด้วยครับ
![ONE PIECE Bounty Rush](http://i1.wp.com/thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/08/67622661_652279435283740_6651382952418607104_o.png)
นอกจากนี้เมื่อคุณเข้าเกมในช่วงนี้ จะได้รับ ลูฟี่ในชุด The Movie: Stampede อีกด้วย รวมถึงการปรากฎตัวของ สโมคเกอร์ ก็พร้อมแล้ว คุณสามารถมารับสโมคเกอร์มาร่วมทีมได้ในช่วงนี้เท่านั้นนะครับ