eSport
อีสปอร์ตสายแบ๊ว Fnatic ประกาศจับมือ Hello Kitty เตรียมเซอร์ไพร์สเลย
![Fnatic](http://i3.wp.com/www.thailandesportclub.com/wp-content/uploads/2019/11/00-49.jpg)
เมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายนที่ผ่านมา Fnatic ทีมอีสปอร์ตชื่อดัง ได้โพสต์ทวิตว่า ได้ทำการประกาศจับมือกับ Hello Kitty จาก Sanrio อย่างเป็นทางการ โดยเหล่าคนในวงการต่างฮือฮากันใหญ่ แต่ก็ยังไม่มีการเปิดเผยรายละเอียดใดๆ มากนัก
โดยมีการเผยแพร่เว็ปไซต์ที่มีการนับถอยหลังเซอร์ไพร์สครั้งนี้ หากสนใจ คลิกที่นี่ โดยจากการนับเวลาดังกล่าว เราน่าจะเห็นเซอร์ไพร์สครั้งนี้ในวันที่ 15 พฤศจิกายนนี้ โดยหากคุณร่วมตอบคำถามในเว็ปไซต์ คุณยังจะได้ Wallpaper สวยๆ ซึ่งมีหลายระดับ มาครอบครองอีกด้วยครับ